Mãi mãi một tình bạn!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mãi mãi một tình bạn!

My Friends is so FUN

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Hãy lắng nghe anh!!!!!!!!!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
KenZi
Admin
KenZi

Hãy lắng nghe anh!!!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy lắng nghe anh!!!!!!!!!   Hãy lắng nghe anh!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jun 03, 2012 12:37 pm

Hãy lắng nghe anh!!!!!!!!! 1338649828955316379_574_0

Bây giờ anh phải làm gì đây em nhỉ???

Anh phải làm sao để 2 đứa hết giận nhau đây!!! Anh biết trong chuyện tình cảm thì lúc nào cũng có niềm vui, nỗi bùn và mình cũng đã từng trái qua những chuyện như vậy rồi!!

Nhưng tại sao trong chuyện này anh cảm thấy sợ quá em à! Anh sợ sẽ mất em mãi mãi, sợ sẽ không còn được đọc tin nhắn của em mỗi ngày và sợ nhất là sẽ không còn được gặp em nữa!!!

Anh không biết tại sao mình lại nghĩ như vậy nữa, trong suy nghĩ của anh mình giận nhau vài ngày thôi, rồi sẽ trở lại bình thương như lúc trước, nhưng tại sao lần này lại lâu quá em à????

Em nói anh không quan tâm em, vậy em hãy suy nghĩ lại những chuyện anh làm cho em từ lúc mình mới quen nhau đến bây giờ đi!!!

Chắc em vẫn còn nhớ ngày đầu tiên lúc anh xin số phone em chứ, em không trả lời, anh sợ viết đó sẽ không thành, rồi bất chợt ra về em lại kêu anh đưa số cho em, anh phải đi qua những vũng nước trước trường trong khi lại mang đôi giày, chắc mắc cười lắm há!!!!

Em có nhớ vào đêm chung kết ca nhạc của trường không?????? Vì giận em anh đã chọi phone của mình đi!! Để rồi anh phải lận lọi gần 8 cây số đạp xe vào nhà em, lúc đó thì khoảng 10 giờ và trời thì đang mưa, chỉ đơn giản nhìn em một cái rồi đi về.... E có nhớ vào chiều thứ 7 anh lại lận lọi đạp xe vào nhà em không???? Đơn giản chỉ vì sợ em mắc mưa mà bị bệnh... Mà công nhận lúc đó anh ngốc thiệt!!!! Em chạy xe Max, chạy về thì mau, bị thấm nước mưa chút cũng không sao... Trong khi đó anh lại chạy xe đạp, mà nhà anh lại gần hơn nhà em tới 5 cây số lận, không biết anh lại lận lọi vào nhà em làm gì nữa!!!!!!!!!!!!!!!

Còn nữa nè, em còn nhớ lúc em làm hộp sao tặng anh không???? Vì giận em, anh đã trả lại và rồi em lại chọi đi mất.. Chính lúc đó, em đã đòi chia tay anh nhưng vì giận em quá, anh cũng đã nói "Ừ, chia tay thì chia tay". Để rồi khi ra về, anh phải tìm em để nói xin lỗi em, nhưng em lại không chịu vì em là đứa con gái bướng bĩnh mà!!!!

Nên anh đã nghĩ ra 1 cách rất tàn bạo nhưng cũng rất là ngốc nghếch, là lấy những mảnh kiến bóp nát trong tay cho đến khi chảy thật nhiều máu mà thối!!!!! Lúc đó em đã khóc và ôm anh, sau đó mình đã quen nhau lại, đúng là bùn cười thật......

Có phải anh khờ quá không em, hay tại vì anh quá iu!!! Anh rất muốn nhắn tin cho em và nói "Anh xin lỗi em về tất cả, anh iu em nhìu lắm" Nhưng sao anh lại không thể!!!!! Em biết không, em là người thứ 2 anh quen đo, anh biết em không phải là người đầu tiên nhưng anh chắc chắn là duy nhất!!! Dù em tin hay không thì những lời nói trên là cảm xúc thật sự của anh.... Điều cuối anh chỉ mún nói, anh rất iu em đó """ Mèo con ngốc à""""
kylinb
Admin
kylinb

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy lắng nghe anh!!!!!!!!!   Hãy lắng nghe anh!!!!!!!!! I_icon_minitimeSun Jun 03, 2012 12:42 pm

nhãm quá má ơi Basketball Basketball Basketball
https://bthpttc.forumvi.com
kamikaze
Admin
kamikaze

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy lắng nghe anh!!!!!!!!!   Hãy lắng nghe anh!!!!!!!!! I_icon_minitimeWed Jun 06, 2012 10:01 pm

Twisted Evil thoi cho con xin ba noi oi
kamikaze
Admin
kamikaze

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy lắng nghe anh!!!!!!!!!   Hãy lắng nghe anh!!!!!!!!! I_icon_minitimeThu Jun 07, 2012 5:44 pm

Very Happy cảm động quá haha....chém giot đi bà con ơi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy lắng nghe anh!!!!!!!!!   Hãy lắng nghe anh!!!!!!!!! I_icon_minitime

Hãy lắng nghe anh!!!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thong Bao o Muc Cong Nghe
» Kylin đập hộp tai nghe Tripple S
» Nghe a e bàn luận đang rảnh nên xem trên báo rồi sưu tầm zô coi thử đi
» Sao Việt và những cuộc họp báo lãng xẹt vì scandal tình, tiền
» Kylin trên tay đập hộp tai nghe SKull Cand (Version Blue)