Mãi mãi một tình bạn!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Mãi mãi một tình bạn!

My Friends is so FUN

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

A... Love... Story!!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
KenZi
Admin
KenZi

A... Love... Story!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: A... Love... Story!!!!   A... Love... Story!!!! I_icon_minitimeSun Jun 03, 2012 12:36 pm

Đã mấy ngày rùj e nhỉ! Hình như đã hai ngày mình giận nhau rùj phải không! Đúng là một chuyện kì quặc phải không! Người ta chỉ đếm từng ngày như zậy khi 2 người đã ct, hay đã gần die rùj!

A không bít phải nói gì nữa, khi a ngồi một mình nhớ zề e, a lại có nhìu thứ mún nói với e lăm, rùj a nghĩ mình sẽ lên blog để viết cảm xúc, nhưng sau mỗi lần đặt tay lên, a lại không bít nói gì hêt!

A không mún mình ct, a cũng không mún mình cứ giận nhau hoài nhưng không hỉu sau, a giận e nhưng lại mún ôm e, mún xl e nhìu lăm, nhưng a lại không thể, e đã gửi tin nhắn đòi nhắn tin với a, nhưng sau mỗi khi đọc tin nhắn đo, a lại cảm thấy đau, a không bít có phải a hết yêu e không!

A nhớ những lần mình bên cạnh nhau lắm, a ghét tính cách hiện tại của e lắm, e nói e không thay đổi nhưng sau a lại thấy e đổi thay! E bít không, a chọc con gái, giỡn với con gái trong lớp vì nhiều lúc a mún chọc tức e khi 2 đứa giận nhau! A cũng đã thay đổi đìu đó, nhưng sao sáng nay, lúc a chở e về, e đi ngang một đám con gái, e nói những đứa đó đẹp lắm!

Giờ a pùn lắm, a không bít phải làm sao nữa, a sợ nếu mình ct thì sẽ ra sao khi 2 đứa vẫn iu nhau!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!A... Love... Story!!!! 13386498771320553504_574_0

A... Love... Story!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang